Dây nhảy quang SINGLEMODE FC/APC - FC/APC

Dây nhảy quang SINGLEMODE FC/APC - FC/APC
Mã hàng: DNQ-S7
Trạng thái: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Số lượng:  
   - Hoặc -   

Dây nhảy cáp quang Singlemode FC/APC - FC/APC là sản phẩm dùng để đấu nối trong các hệ thống quang, thường sử dụng để đấu nối từ hộp phân phối quang (Optical Distribution Frame - ODF) tới thiết bị quang (Bộ chuyển đổi quang điện, module quang SFP,...).

Đặc điểm cần lưu ý khi mua sản phẩm dây nhảy quang là độ suy hao nối tiếp và suy hao phản hồi (Insertion loss và Return loss), các thông số này phải đảm bảo các tiêu chí 55.5 dB (Return loss). Ngoài ra đường kính cáp và chất liệu vỏ cũng rất quan trọng vì vỏ tốt sẽ đảm bảo cho cáp không bị gập gẫy, không bị tác động bởi các lực tác động từ bên ngoài.

Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:

  • Loại cáp: Singlemode 9/125µm
  • Loại đầu nối: LC/PC - LC/PC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
  • Suy hao chèn: < 0.3 dB
  • Suy hao phản hồi: > 50 dB
  • Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000Mbps

Các ứng dụng thường dùng:

  • Hệ thống hạ tầng viễn thông
  • Hệ thống mạng dữ liệu trong các khu công nghiệp, nhà máy,..
  • Hệ thống truyền thông trong công nghiệp
  • Hệ thống mạng trong quân sự, bệnh viện, ...
© 2012 Cửa hàng đồ điện Đức Hoàn - Bản Mai
Số 7 Hàng Cháo - Đống Đa - Hà Nội
ĐT: 043 8230220 - 043 7341079