Dây nhảy quang Singlemode FC/PC - LC/PC

Dây nhảy quang Singlemode FC/PC - LC/PC
Mã hàng: CQ-DNQS
Trạng thái: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Số lượng:  
   - Hoặc -   

Dây nhảy quang Singlemode FC/PC - LC/PC được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện hoặc tới switch quang (Module quang SFP), là sản phẩm rât thông dụng và được ứng dụng vào rất nhiều hệ thống truyền tải dữ liệu tốc độ cao. Sản phẩm có độ suy hao tiếp xúc 55.5 dB.

Có thể lựa chọn loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex), loại sợi có đường kính 0.9mm, 2.4mm hoặc 3.0mm.

Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:

  • Loại cáp: Cáp quang Singlemode 9/125µm
  • Loại đầu nối: FC/PC - FC/PC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
  • Suy hao chèn: < 0.3 dB
  • Suy hao phản hồi: > 55.5 dB
  • Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000 Mbps

Ứng dụng:

  • Hệ thống truyền hình CATV
  • Hệ thống viễn thông
  • Hệ thống internet cáp quang FTTH
  • Hệ thống truyền dữ liệu trong công nghiệp, bệnh viện, quân sự,...
© 2012 Cửa hàng đồ điện Đức Hoàn - Bản Mai
Số 7 Hàng Cháo - Đống Đa - Hà Nội
ĐT: 043 8230220 - 043 7341079