Dây nhảy quang Singlemode SC/PC - SC/PC

Dây nhảy quang Singlemode SC/PC - SC/PC
Mã hàng: DNQ-S5
Trạng thái: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Số lượng:  
   - Hoặc -   

Dây nhảy quang Singlemode FC/PC - LC/PC được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện, là sản phẩm rât thông dụng và được ứng dụng vào rất nhiều hệ thống truyền tải dữ liệu tốc độ cao.

Là sản phẩm được ngành viễn thông sử dụng rất nhiều do dễ dàng lắp đặt, độ cơ động cao, chuẩn đầu nối SC/PC đang dần trở thành nên thông dụng nhất hiện nay.

 

Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:

  • Loại cáp: Singlemode 9/125µm
  • Loại đầu nối: SC/PC - SC/PC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
  • Suy hao chèn: <0.2 dB
  • Suy hao phản hồi: >50 dB
  • Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000Mbps

 

 Các ứng dụng thường dùng:

  • Hệ thống hạ tầng viễn thông
  • Hệ thống mạng dữ liệu trong các khu công nghiệp, nhà máy,..
  • Hệ thống truyền thông trong công nghiệp
  • Hệ thống mạng trong quân sự, bệnh viện, ...
© 2012 Cửa hàng đồ điện Đức Hoàn - Bản Mai
Số 7 Hàng Cháo - Đống Đa - Hà Nội
ĐT: 043 8230220 - 043 7341079