Dây nhảy quang Singlemode SC/PC - ST/PC

Dây nhảy quang Singlemode SC/PC - ST/PC
Mã hàng: DNQ-DNQS3
Trạng thái: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Số lượng:  
   - Hoặc -   

Dây nhảy quang Singlemode ST/PC - SC/PC là sản phẩm dùng để đấu nối trong các hệ thống quang, thường dùng để đấu từ hộp phân phối quang ODF tới thiết bị quang (Converter quang, Module quang,...)

Suy hao tiếp xúc các đầu nối quang đảm bảo nhỏ hơn 0.3 dB, suy hao phản hồi trên 55.5 dB, đường kính lớp vỏ từ 0.9 tới 3.0 mm.

 

Đặc điểm kỹ thuật:

  • Loại sợi quang: Singlemode 9/125 um
  • Đầu nối trái: ST/PC
  • Đầu nối phải: SC/PC
  • Lớp vỏ: 0.9 ~ 3.0 mm
  • Chiều dài: 5m, 10m, 15m,... hoặc đặt theo yêu cầu
  • Loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex)
  • Suy hao tiếp xúc (Insertion loss): < 0.3 dB
  • Suy hao phản hồi (Return loss): > 55.5 dB

Ứng dụng hỗ trợ:

  • Hệ thống hạ tầng mạng cáp qunag, viễn thông quang
  • Hệ thống truyền thông quang trong công nghiệp
  • Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao trong quân sự, bệnh viện, cơ quan,...
© 2012 Cửa hàng đồ điện Đức Hoàn - Bản Mai
Số 7 Hàng Cháo - Đống Đa - Hà Nội
ĐT: 043 8230220 - 043 7341079