topbar

Dây nhảy quang LC-ST - Duplex

Thương hiệu: | Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
- Dây nhảy quang LC/UPC-ST, phi 3.0mm, Duplex - Chiều dài: 3m - Đường kính lõi sợi quang: SM 9/125µm - Đường kính vỏ ngoài 3.0mm - Đầu kết nối LC/UPC và ST - Kiểu sợi quang Single-Mode...
Số lượng:

Dây nhảy quang LC-ST - DuplexKhuyến mãi

- Dây nhảy quang LC/UPC-ST, phi 3.0mm, Duplex
- Chiều dài: 3m
- Đường kính lõi sợi quang: SM 9/125µm
- Đường kính vỏ ngoài 3.0mm
- Đầu kết nối LC/UPC và ST
- Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm
- IL ≤0.35 dB/RL.50dB

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

popup

Số lượng:

Tổng tiền: